Author: m***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Comfortable to wear: Its really nice, long, same as the pic
Màu sắc: màu nâu
Price: 243.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 210 g |
| Chiều dài | 64 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25100987721170224 |
Author: m***5
Date:
Review: Comfortable to wear: Its really nice, long, same as the pic
Màu sắc: màu nâu
Author: 4***y
Date:
Review: Not too thick or thin; looks most like natural hair
Màu sắc: màu đen
Author: k***o
Date:
Review: Yes it’s soo beautiful I love it
Màu sắc: màu đen
Author: y***p
Date:
Review: Oder tầm hơn 1 tuần , với +5k so với wig sẵn . Cơ mà hỏi mình trước nha, tại nhiều khi hãng cx hết ý
Màu sắc: Đỏ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm